May 25, 2024

मिर्झापूर ललित फेम अभिनेता ब्रम्हा मिश्रा वर्सोव्यातील राहत्या घरी मृतावस्थेत आढळला, हृदयविकाराचा झटका आल्याचा संशय

वर्सोवा : ३६ वर्षीय अभिनेता ब्रम्हा मिश्राचा कुजलेला मृतदेह गुरुवारी त्याच्या वर्सोवा येथील राहत्या घराती शौचालयात आढळून आला. पोलिसांनी प्रथमदर्शनी पुराव्यानुसार अभिनेत्याचा मृत्यू हृदयविकाराच्या झटक्याने झाला असावा असे मत व्यक्त केले आहे.

यारी रोड येथील इनलाक्स नगर सोसायटीतील रहिवाशांनी मिश्रा याने भाड्याने घेतलेल्या फ्लॅटमधून दुर्गंधी येत असल्याचे पोलिसांना कळविले. दरवाजा आतून बंद असल्याने पोलिसांना बनावट चावी बनवणाऱ्याच्या मदतीने घरात प्रवेश करावा लागला. त्यांना मिश्रा यांचा अर्धनग्न मृतदेह टॉयलेट सीटसमोर पडलेला दिसला. मृतदेहाच्या स्थितीवरून पोलिसांनी सांगितले की, मिश्राचा दोन दिवसांपूर्वी मृत्यू झाला असावा. गेल्या चार वर्षांपासून तो फ्लॅटवर एकटाच राहत होता.

अधिकाऱ्यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मिश्रा यांनी 29 नोव्हेंबर रोजी छातीत दुखत असल्याची तक्रार केली होती.

“प्राथमिकदृष्ट्या असे दिसते की मिश्रांचे हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले. आतापर्यंत आम्हाला काहीही संशयास्पद आढळले नाही. समोरचे आणि टॉयलेटचे दोन्ही दरवाजे आतून बंद होते,” वर्सोवा पोलिस स्टेशनचे वरिष्ठ निरीक्षक सिराज इनामदार यांनी सांगितले.

पोलिसांनी मिश्राचा भाऊ संदीप याला याची माहिती दिली असून तो भोपाळहून मुंबईला निघाला आहे.

मिश्रा यांचा मृतदेह सध्या कूपर रुग्णालयात ठेवण्यात आला असून शुक्रवारी शवविच्छेदन करण्यात येणार आहे. मिश्रा हे मिर्झापूर, केसरी, चोर चोर सुपर चोर आणि हसीना दिलरुबा मधील भूमिकांसाठी ओळखले जातात.