April 21, 2024

मरोळच्या सेंट जॉन कोकणी समुदाई (SJKS) तर्फे ‘बायबलिकल मॅजिक शो’ सादर

अंधेरी : सेंट जॉन द इव्हॅन्जेलिस्ट चर्च मरोळच्या सेंट जॉन कोकणी समुदाई (SJKS) यांच्यातर्फे मरोळ, अंधेरी (पूर्व) येथील सेंट जॉन द इव्हॅन्जेलिस्ट शाळेच्या प्रांगणात शनिवार, 17 फेब्रुवारी रोजी संध्याकाळी ‘बायबलिकल मॅजिक शो’ सादर करण्यात आला. नॅशनल फेम जादूगार रेव्ह. फा. इव्हान मडथा यांनी ‘क्रिएशन’ ते ‘ॲसेन्शन’ पर्यंतच्या इतिहासावर आधारित कोंकणीमध्ये बायबलसंबंधी जादूचा कार्यक्रम सादर केला.

सेंट जॉन कोकणी समुदाईचे आध्यात्मिक संचालक रेव्ह. फा. हेरोल्ड क्वाड्रोस यांनी प्रार्थनेने कार्यक्रमाची सुरुवात केली. सेंट जॉन द इव्हॅन्जेलिस्ट चर्चचे धर्मगुरू रेव्ह. फादर. अँथनी जे. फर्नांडिस, धर्मगुरू रेव्ह. फादर. अँड्र्यू मुकादम, रेव्ह. फा. सुरेश ठोकला, सिस्टर व्हिक्टोरिया (सेंट जॉन द इव्हँजेलिस्ट हायस्कूलच्या प्राचार्य), सिस्टर राणी, सिस्टर मॅगी आणि नाटककार फ्रान्सिस फर्नांडिस कॅसिया हे उपस्थित होते. फादर इव्हान मट्टा आणि सिस्टर डॉरिस यांनी त्यांचा सत्कार केला.

कार्यक्रमाची सुरुवात युवकांनी प्रार्थना गीताने केली. क्लेमेंट ए. लोबो यांनी उपस्थितांचे स्वागत करून कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन केले. रेव्ह. फा. हेरोल्ड क्वाड्रोस यांनी आभार मानले. सेंट जॉन कोकणी समुदाईचे प्रवक्ते म्हणाले की ते रविवारी (फेब्रु. 18) सकाळी मुलांसाठी आणि संध्याकाळी जादू प्रेमींसाठी इंग्रजीमध्ये बायबलसंबंधी जादूचा कार्यक्रम सादर करतील, असे बेलव्हिजनच्या वृत्तांत म्हटले आहे.

सेंट जॉन कोकणी समुदाईच्या अध्यक्षा सुनीता ए.सोरेस, उपाध्यक्ष हिल्डा परेरा, सहसचिव जॉन लोबो, कोषाध्यक्ष थेल्मा डिसा, संयुक्त कोषाध्यक्ष जया वीरा मॉन्टेरो, कायदेशीर सल्लागार लॉरेन्स डिसूझा केमन्नू, व्यवस्थापकीय समिती सदस्य एडविन ऑगस्टीन सोरेस, थॉमस परेरा, जेम्स पी. डिसा, ॲलिस बॅप्टिस्ट डिसूझा, क्लॉडी एफ. माँटेरो, ग्रेटा डॅनिस डिसिल्वा, इडा विल्सन पिंटो, लीना वॉल्टर लास्राडो, व्हायोलेट ऑलिस लोबो, प्रेमा प्रमिला यालांगी, लविना स्टीफन, स्टीफन जॉन सदस्य व इतर सदस्य मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.